We are 9z
Chào mừng bạn đã đến với 4rum của lớp chúng mình!!!
Nếu bạn là thành viên hãy bấm đăng nhập.
Nếu bạn chứa có tài khoản, vậy còn chần chừ gì nữa, hãy bấm ghi danh để tham gia cùng bọn mình đi nào!

Have fun ♥️
We are 9z
Chào mừng bạn đã đến với 4rum của lớp chúng mình!!!
Nếu bạn là thành viên hãy bấm đăng nhập.
Nếu bạn chứa có tài khoản, vậy còn chần chừ gì nữa, hãy bấm ghi danh để tham gia cùng bọn mình đi nào!

Have fun ♥️
We are 9z
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We are 9z

4rum của lớp 9z trường THCS Thịnh Quang

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Những điều cần biết trước khi post ảnh

Go down 
Tác giảThông điệp
myt_a2
• Adminstrator •
• Adminstrator •
myt_a2

Nữ

Birthday : 28/10/1996

Những điều cần biết trước khi post ảnh Empty
Bài gửiTiêu đề: Những điều cần biết trước khi post ảnh   Những điều cần biết trước khi post ảnh EmptyMon May 03, 2010 3:07 pm

CHÚ Ý: Vì ảnh có rất nhiều, nếu cứ post hết vào đây, topic load sẽ rất lâu. Thế nên từ giờ mọi người mỗi bài chỉ post KHÔNG QUÁ 5 ẢNH, số còn lại để vào thẻ [ spoiler][/spoiler ] (bỏ dấu cách) nhé. Chẳng hạn như khi một loạt ảnh cùng một event, chỉ post tối đa 5 ảnh là đủ rồi, còn lại cho vào spoiler để topic nhẹ hơn. Khi muốn xem những hình ảnh được post vào thẻ spolier, bạn chỉ cần click vào chữ spolier hiện thị ở đó

HƯỚNG DẪN CHO MEMBERS CHƯA BIẾT POST ẢNH
1. Nếu bạn muốn upload ảnh trực tiếp từ máy tính thì bạn cần có 1 tài khỏan của http://photobucket.com/
sau khi đăng nhập rồi vào my home, sau đó tạo 1 album riêng rồi click Những điều cần biết trước khi post ảnh Bvmcnbmv... đợi 1 lúc để ảnh đc up... Sau khi máy bạn đẫ up xong... ấn save để quay lại album. để nhúng ảnh vào 4r... copy hết dòng IMG Code có hiện ở trên hình ảnh bạn vừa up. Rồi paste vào bài viết của bạn 88p

2. Nếu bạn muốn upload ảnh trực tiếp từ nguồn web khác, bạn k cần fải copy ảnh về mày và làm như cách 1 ở trên vì như vậy khá mất thời gian nếu bạn muốn up nhiều ảnh... Cách này đơn giản hơn là bạn click chuột phải vào bức ảnh... chọn copy URL of picture... sau đó paste vào kí tự[ Những điều cần biết trước khi post ảnh Picture ]trên thanh công cụ của bài viết rồi paste vào ô trống nhấn OK. Như vậy là xong

Mong các bạn tích cực với 4r :146:
https://myclass.forumvi.net

Những điều cần biết trước khi post ảnh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những điều cần biết trước khi post ảnh
» Tên kiếp trước... ;))
» Đoán tính cách của bạn qua những móm măm măm
» Brown Eyed Girls - Những cô gái mắt nâu
» những lời Ngọt ngào lời yêu thương